Liên đoàn Lao động thành phố Thủ Đức thăm, chúc mừng ngày Thầy thuốc Việt Nam 27/2
![Liên đoàn Lao động thành phố Thủ Đức thăm, chúc mừng ngày Thầy thuốc Việt Nam 27/2](https://congdoanthanhphothuduc.org.vn/wp-content/uploads/2023/02/IMG_3243-scaled-800x500_c.jpg)
Ngày 27/02, Ban Thường vụ Liên đoàn Lao động thành phố Thủ Đức đã tổ chức đoàn đến thăm và chúc mừng các Thầy thuốc tiêu biểu, cán bộ lãnh đạo, y bác sĩ hiện đang làm việc tại các bệnh viện, cơ sở y tế trên địa bàn thành phố Thủ Đức nhằm bày tỏ sự trân trọng, tri ân đến những tấm lòng y đức đã hết lòng tận tụy vì sức khỏe của người dân nhân kỷ niệm 68 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/2/1955 – 27/2/2023)
Tổ chức Công đoàn thành phố Thủ Đức gửi lời chúc mừng và tình cảm tri ân sâu sắc đến tất cả đội ngũ y bác sĩ, nhân viên y tế đang công tác trong lĩnh vực y tế. Kính chúc các đồng chí nhiều sức khỏe, luôn tận tâm, nhiệt huyết, trách nhiệm, tiếp tục cống hiến tài năng và y đức vì sức khỏe cộng đồng.
Categories:
THÔNG TIN HOẠT ĐỘNG
About Author
Related Articles
![Sản phẩm tham gia “Phiên chợ nghĩa tình – Phúc lợi đoàn viên” hưởng ứng hoạt động “Tháng công nhân” năm 2022](https://congdoanthanhphothuduc.org.vn/wp-content/uploads/2022/05/Cty-TNHH-CNTP-Bep-Viet-e1663611489350-248x165_c.png)
Sản phẩm tham gia “Phiên chợ nghĩa tình – Phúc lợi đoàn viên” hưởng ứng hoạt động “Tháng công nhân” năm 2022
![150 nữ đoàn viên công đoàn thành phố Thủ Đức được tuyên dương trong chương trình họp mặt kỷ niệm 92 năm Ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam và 12 năm Ngày Phụ nữ Việt Nam.](https://congdoanthanhphothuduc.org.vn/wp-content/uploads/2022/10/tap-the-chup-hinh-luu-niem-scaled-248x165_c.jpg)